CA CB Bosch Rexroth Hagglunds Radial Piston Hydraulic Motar

Takaitaccen Bayani:

Hagglunds Compact CA CB jerin Inner Curve Hydraulic Piston Motar.

Rage: CA50/CA70/CA100/CA140/CA210

CB280/CB400/CB560


Cikakken Bayani

Jawabin Abokin Ciniki

Tags samfurin

Siffofin samfur

Motocin jeri na CB sun dace da aikace-aikace masu nauyi da yawa kamar masu murkushewa, masu ciyar da abinci da injinan birki.Yana da manyan fa'idodi, kamar ceton sararin ƙira da samun nau'ikan zaɓin shigarwa na gaba ɗaya.

Suna CA Radial Piston Motocin hydraulic ƙananan gudu masu ƙarfi
Kaura 1256 zuwa 13200 cc/rev
Takamaiman karfin juyi: 20 zuwa 210 nm/bar
Matsakaicin Matsi 350 bar
Gudun: iyaka: har zuwa 400 rpm
Girman firam: 50,70,100,140 da 210

Motocin jeri na CB sun dace da aikace-aikace masu nauyi da yawa kamar masu murkushewa, masu ciyar da abinci da injinan birki.Yana da manyan fa'idodi, kamar ceton sararin ƙira da samun nau'ikan zaɓin shigarwa na gaba ɗaya.

Suna CB Radial Piston ƙananan injunan injin ruwa mai ƙarfi
Kaura 15100 zuwa 70400 cm3/rev
Takamaiman karfin juyi: 240 zuwa 1120 nm/bar
Matsakaicin Matsi 350 bar
Gudun: iyaka: har zuwa 125 rpm
Girman firam: 280,400,560,840 da 1120
Kewayon Torque: har zuwa 370kNm [har zuwa 272 898 lb-ft]

Aikace-aikace

sheda (5)

Game da Mu

POOCCA na'ura mai aiki da karfin ruwa sha'anin na'ura mai aiki da karfin ruwa sha'anin hadawa R&D, masana'antu, kiyayewa da kuma tallace-tallace nana'ura mai aiki da karfin ruwa famfo, Motors da bawuloli.

Yana da fiye dashekaru 20na gwaninta mayar da hankali kan kasuwar ruwa ta duniya.Babban samfuran su ne famfo famfo, famfo gear, famfo fanfo, injina, bawul ɗin ruwa.

POOCCA na iya samar da ƙwararrun hanyoyin hydraulic dahigh quality-kumasamfurori masu tsadadon saduwa da kowane abokin ciniki.

tsarin (7)

Haɗin gwiwar Kasuwanci

sheda (7)

Siffar Dabaru

Motar Hagglunds Compact CA an ƙera shi don takamaiman manufa ɗaya: don sarrafa aikace-aikacen aiki masu nauyi tare da ƙaramin girma da nauyi.Haskensa da ƙaƙƙarfan ƙira yana haifar da mafi girman rabo na iko zuwa nauyi, Daga cikin shahararrun fasalulluka na Compact CA CB shine ikonsa na ɗaukar nauyin girgiza da amfaninsa ta rami.Waɗannan, da kuma zaɓin hawa da yawa na injin, sun mai da shi ƙaramin gidan wuta mai sassauƙa wanda ke ba da fa'ida a aikace-aikace da yawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A matsayinmu na ƙwararrun masana'anta na nau'ikan famfo na Hydraulic, muna bunƙasa a duk faɗin duniya kuma muna farin cikin raba ra'ayoyi masu kyau da muka samu daga abokan ciniki masu gamsarwa a duk faɗin duniya.Kayayyakin mu sun sami yabo don ingantacciyar inganci da aikinsu.Daidaitaccen bita mai kyau yana nuna amana da gamsuwar abokan ciniki bayan yin siye.

    Kasance tare da abokan cinikinmu kuma ku sami kyakkyawan yanayin da ke raba mu.Amincewar ku ita ce ƙwarin gwiwarmu kuma muna fatan ƙetare tsammaninku tare da mafitacin famfo na POOCCA ɗin mu.

    Ra'ayin abokin ciniki